Sau khi bị chính tổ chức của mình phản bội, Chloe đã từ bỏ cuộc đời gián điệp để bỏ trốn và làm lại từ đầu dưới danh tính mới là Victoria tại Vương quốc Ashberry. Victoria chỉ khao khát một cuộc sống dân thường giản dị, nhưng người dân địa phương lại kéo cô vào những kế hoạch khác, khiến cô gắn kết định mệnh với một cô bé bị bỏ rơi và một chàng hiệp sĩ. Khi bộ ba dần thiết lập một sợi dây tình cảm khăng khít cũng là lúc quá khứ của Victoria đuổi kịp cô, và những kỹ năng gián điệp đỉnh cao mà cô từng hoàn thiện trước đây bỗng trở thành công cụ đắc lực để cô bảo vệ cuộc sống mới của mình.
Victoria Đa Diện
Tên khác: Victoria Of Many Faces
Status: ongoing
Năm phát hành: 2026
Thời lượng: 22 phút/tập
Quốc gia:
Nhật Bản
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 13
Đạo diễn:
Đang cập nhật
Diễn viên:
Chika Anzai, Shion Wakayama, Yohei Azakami, Ryota Osaka, Kensho Ono, Megumi Han, Makoto Furukawa, Hiroshi Yanaka, Daisuke Ono, Saeko Akiho, Kenji Nojima
Chất lượng:
FHD Vietsub
Victoria Đa Diện (Victoria Of Many Faces) là phim bộ thể loại Hoạt Hình, Hài Hước, Hành Động, Khoa Học, Phiêu Lưu, Tâm Lý, Viễn Tưởng của Nhật Bản, phát hành năm 2026, dài 13 tập, thời lượng 22 phút/tập/tập. Phim hiện đang phát sóng, tập mới được cập nhật liên tục. Xem Victoria Đa Diện vietsub chất lượng FHD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Victoria Đa Diện
Xem Victoria Đa Diện
Câu hỏi thường gặp về phim Victoria Đa Diện
Phim Victoria Đa Diện có bao nhiêu tập?
Victoria Đa Diện có tổng cộng 13 tập, hiện đã cập nhật đến Tập 3.
Phim Victoria Đa Diện là phim nước nào, năm nào?
Victoria Đa Diện là phim Nhật Bản, phát hành năm 2026.
Phim Victoria Đa Diện thuộc thể loại gì?
Victoria Đa Diện thuộc thể loại Hoạt Hình, Hài Hước, Hành Động, Khoa Học, Phiêu Lưu, Tâm Lý, Viễn Tưởng.
Xem phim Victoria Đa Diện vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Victoria Đa Diện vietsub miễn phí, chất lượng FHD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đang phát sóng, tập mới được cập nhật liên tục.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Victoria Đa Diện
- Instadocs: Trò Chơi Dự Đoán — cùng đạo diễn Đang cập nhật
- Học Đường Tỷ Đô / Tỷ Phú Dạy Học — cùng đạo diễn Đang cập nhật
- Ôi Trời, Tôi Đã Sai Lầm Về Cô Ấy — cùng đạo diễn Đang cập nhật
- Tình Yêu Vô Hình Nơi Màn Đêm Trong Vắt — cùng đạo diễn Đang cập nhật
- GNOSIA — cùng diễn viên Chika Anzai
- Khẽ Hát Lời Yêu (Sasayaku You ni Koi wo Utau) — cùng diễn viên Chika Anzai