Tòa nhà trôi dạt

Tòa nhà trôi dạt

Tên khác: Drifting Home
Status: completed Năm phát hành: 2022 Thời lượng: 119 phút Quốc gia: Định dạng: Phim lẻ Số tập: 1 Đạo diễn: Diễn viên: , , , , , , , , , , , , , , , , Chất lượng: FHD Vietsub
Tòa nhà trôi dạt (Drifting Home) là phim lẻ thể loại Viễn Tưởng, Phiêu Lưu, Phim lẻ, Hoạt Hình của Nhật Bản, phát hành năm 2022, thời lượng 119 phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Tòa nhà trôi dạt vietsub chất lượng FHD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Tòa nhà trôi dạt

Hai người bạn học lớp 6 Kosuke và Natsume sống chung với nhau từ thuở nhỏ trong cùng một căn hộ. Vào kì nghỉ hè, cả hai biết được rằng căn hộ sẽ phải bị phá dỡ, đồng thời họ bắt gặp một hiện tượng kì lạ khi xung quanh toàn là biển xanh vô tận. Liệu Kosuke và những người bạn có thể thoát khỏi nơi đó? Cuộc hành trình của lời tạm biệt chính thức bắt đầu.

Câu hỏi thường gặp về phim Tòa nhà trôi dạt

Phim Tòa nhà trôi dạt dài bao lâu?
Tòa nhà trôi dạt là phim lẻ với thời lượng 119 phút.

Phim Tòa nhà trôi dạt là phim nước nào, năm nào?
Tòa nhà trôi dạt là phim Nhật Bản, phát hành năm 2022.

Phim Tòa nhà trôi dạt thuộc thể loại gì?
Tòa nhà trôi dạt thuộc thể loại Viễn Tưởng, Phiêu Lưu, Phim lẻ, Hoạt Hình.

Xem phim Tòa nhà trôi dạt vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Tòa nhà trôi dạt vietsub miễn phí, chất lượng FHD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Tòa nhà trôi dạt

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1