Towa no Yuugure
Tên khác: Towa no Yugure
Status: completed
Năm phát hành: 2025
Thời lượng: 23 phút/tập
Quốc gia:
Nhật Bản
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 12
Đạo diễn:
Tsuda Naokatsu
Diễn viên:
Chất lượng:
HD Vietsub
Towa no Yuugure (Towa no Yugure) là phim bộ thể loại Phim bộ, Hành Động, Hoạt Hình, Khoa Học Viễn Tưởng của Nhật Bản, phát hành năm 2025, dài 12 tập, thời lượng 23 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Towa no Yuugure vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Towa no Yuugure
Sau khi tỉnh dậy sau một giấc ngủ đông dài, Akira Himegami, một học sinh trung học, thấy mình lạc vào một thế giới mà cậu không còn nhận ra. Thành phố chỉ còn là đống đổ nát sau chiến tranh, xã hội giờ đây được cai trị bởi một tổ chức tên là OWEL, và hôn nhân truyền thống đã được thay thế bằng một hệ thống mới mang tên "Elsie". Trong lúc Akira đang vật lộn để hiểu được tương lai đã thay đổi chóng mặt này, một hình bóng quen thuộc xuất hiện trước mắt cậu—Yuugure, người có ngoại hình rất giống bạn gái cậu, Towasa. Trước sự ngỡ ngàng của cậu, Yuugure mỉm cười dịu dàng và ngỏ lời: "Akira... hãy cưới anh nhé." Bối rối trước lời cầu hôn đột ngột của cô, Akira đồng ý du hành cùng Yuugure, nuôi hy vọng rằng ở đâu đó trên thế giới này, Towasa thật sự vẫn còn sống. Trên hành trình của mình, họ gặp phải những hình thái tình yêu đang thay đổi trong kỷ nguyên mới này và suy ngẫm về ý nghĩa thực sự của mối liên kết giữa họ.
Xem Towa no Yuugure
STT
Tiêu đề
Server
-
12Towa no Yuugure Tập 12NC - Vietsub #1
-
11Towa no Yuugure Tập 11NC - Vietsub #1
-
10Towa no Yuugure Tập 10NC - Vietsub #1
-
9Towa no Yuugure Tập 9NC - Vietsub #1
-
8Towa no Yuugure Tập 8NC - Vietsub #1
-
7Towa no Yuugure Tập 7NC - Vietsub #1
-
6Towa no Yuugure Tập 6NC - Vietsub #1
-
5Towa no Yuugure Tập 5NC - Vietsub #1
-
4Towa no Yuugure Tập 4NC - Vietsub #1
-
3Towa no Yuugure Tập 3NC - Vietsub #1
-
2Towa no Yuugure Tập 2NC - Vietsub #1
-
1Towa no Yuugure Tập 1NC - Vietsub #1
-
0Towa no Yuugure Tập 0NC - Vietsub #1
Câu hỏi thường gặp về phim Towa no Yuugure
Phim Towa no Yuugure có bao nhiêu tập?
Towa no Yuugure có tổng cộng 12 tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn tất (12/12).
Phim Towa no Yuugure là phim nước nào, năm nào?
Towa no Yuugure là phim Nhật Bản, phát hành năm 2025.
Phim Towa no Yuugure thuộc thể loại gì?
Towa no Yuugure thuộc thể loại Phim bộ, Hành Động, Hoạt Hình, Khoa Học Viễn Tưởng.
Xem phim Towa no Yuugure vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Towa no Yuugure vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.