Sóng Gió Khách Sạn
Tên khác: Sóng Gió Khách Sạn
Status: completed
Năm phát hành: 2005
Thời lượng: 45 phút/tập
Quốc gia:
Trung Quốc, Hồng Kông
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 30 Tập
Đạo diễn:
Diễn viên:
Ron Ng, Joe Ma, Kenix Kwok Ho-Ying, David Chiang Da-Wei, Mary Hon Ma-Lee, Ella Koon, Ellesmere Choi, Elaine Yiu, Felix Lok Ying-Kwan, Lo Hoi-Pang, Mã Đức Chung, Quách Khả Doanh, Ngô Trác Hy, Quan Ân Na
Chất lượng:
HD Thuyết Minh
Sóng Gió Khách Sạn (Sóng Gió Khách Sạn) là phim bộ thể loại Chính kịch, Phim bộ, Bí ẩn, Tâm Lý, Tình Cảm của Trung Quốc, Hồng Kông, phát hành năm 2005, dài 30 Tập tập, thời lượng 45 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Sóng Gió Khách Sạn vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Sóng Gió Khách Sạn
Bộ phim xoay quanh câu chuyện gia đình họ Vương và khách sạn Hoàng Đình với những tranh chấp, mưu đồ trong giới kinh doanh.
Anh em nhà họ Vương mỗi người một ý, suốt ngày chỉ biết kèn cựa, đấu đá nhau. Cho đến một ngày khi kẻ thù chung xuất hiện, họ mới tỉnh ngộ và đoàn kết lại.
Xem Sóng Gió Khách Sạn
STT
Tiêu đề
Server
-
30-EndSóng Gió Khách Sạn Tập 30-EndOP - Vietsub #1
-
29Sóng Gió Khách Sạn Tập 29OP - Vietsub #1
-
28Sóng Gió Khách Sạn Tập 28OP - Vietsub #1
-
27Sóng Gió Khách Sạn Tập 27OP - Vietsub #1
-
26Sóng Gió Khách Sạn Tập 26OP - Vietsub #1
-
25Sóng Gió Khách Sạn Tập 25OP - Vietsub #1
-
24Sóng Gió Khách Sạn Tập 24OP - Vietsub #1
-
23Sóng Gió Khách Sạn Tập 23OP - Vietsub #1
-
22Sóng Gió Khách Sạn Tập 22OP - Vietsub #1
-
21Sóng Gió Khách Sạn Tập 21OP - Vietsub #1
-
20Sóng Gió Khách Sạn Tập 20OP - Vietsub #1
-
19Sóng Gió Khách Sạn Tập 19OP - Vietsub #1
-
18Sóng Gió Khách Sạn Tập 18OP - Vietsub #1
-
17Sóng Gió Khách Sạn Tập 17OP - Vietsub #1
-
16Sóng Gió Khách Sạn Tập 16OP - Vietsub #1
Câu hỏi thường gặp về phim Sóng Gió Khách Sạn
Phim Sóng Gió Khách Sạn có bao nhiêu tập?
Sóng Gió Khách Sạn có tổng cộng 30 Tập tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn Tất(30/30).
Phim Sóng Gió Khách Sạn là phim nước nào, năm nào?
Sóng Gió Khách Sạn là phim Trung Quốc, Hồng Kông, phát hành năm 2005.
Phim Sóng Gió Khách Sạn thuộc thể loại gì?
Sóng Gió Khách Sạn thuộc thể loại Chính kịch, Phim bộ, Bí ẩn, Tâm Lý, Tình Cảm.
Xem phim Sóng Gió Khách Sạn vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Sóng Gió Khách Sạn vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.