Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp

Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp

Tên khác: Hi-Five
Status: completed Năm phát hành: 2025 Thời lượng: 120 Phút Quốc gia: Định dạng: Phim lẻ Số tập: 1 Đạo diễn: , Diễn viên: , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , Chất lượng: HD Vietsub
Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp (Hi-Five) là phim lẻ thể loại Hành Động, Hài Hước, Viễn Tưởng, Khoa Học, Phim lẻ, Phim Hài, Khoa Học Viễn Tưởng của Hàn Quốc, phát hành năm 2025, thời lượng 120 Phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp

Thể loại: Siêu Hài, Siêu Lòng, Siêu Hài Lòng HI.FIVE – bộ phim bom tấn siêu anh hùng châu Á, pha trộn hành động mãn nhãn và tiếng cười bùng nổ. Năm người bình thường bỗng dưng "trúng số" — bất ngờ sở hữu siêu năng lực bá đạo sau một ca ghép tạng... kỳ quặc! Bị đời đẩy đưa trở thành siêu anh hùng bất đắc dĩ, họ vừa "gánh team" cứu thế giới, phải học cách dùng năng lực đúng lúc để không phá banh mọi thứ xung quanh. Khi định mệnh ép bạn lên level – bạn có dám bung skill tới bến?
 

Câu hỏi thường gặp về phim Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp

Phim Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp dài bao lâu?
Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp là phim lẻ với thời lượng 120 Phút.

Phim Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp là phim nước nào, năm nào?
Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp là phim Hàn Quốc, phát hành năm 2025.

Phim Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp thuộc thể loại gì?
Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp thuộc thể loại Hành Động, Hài Hước, Viễn Tưởng, Khoa Học, Phim lẻ, Phim Hài, Khoa Học Viễn Tưởng.

Xem phim Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Bộ 5 Siêu Đẳng Cấp

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1