Một người đàn ông có mẹ bệnh nặng cần 200 triệu đồng. Anh đi vay tiền khắp nơi nhưng bị từ chối. Anh đến xin lại tiền thách cưới từ cô vợ chưa cưới cũ nhưng bị sỉ nhục và từ chối. Bạn trai mới của cô ta chính là bạn học giàu có của anh. Vì cần tiền gấp, anh buộc phải đi vay bạn này. Cuối cùng vay được tiền, nhưng phải trả lãi gấp đôi và thế chấp nhà.
Sói Báo Thù
Tên khác: 复仇之狼
Status: completed
Năm phát hành: 2025
Thời lượng: 2 phút/tập
Quốc gia:
Trung Quốc
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 100 tập
Đạo diễn:
Diễn viên:
Chất lượng:
HD Vietsub
Sói Báo Thù (复仇之狼) là phim bộ thể loại Short Drama của Trung Quốc, phát hành năm 2025, dài 100 tập tập, thời lượng 2 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Sói Báo Thù vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Sói Báo Thù
Xem Sói Báo Thù
STT
Tiêu đề
Server
-
100Sói Báo Thù Tập 100OP - Vietsub #1
-
99Sói Báo Thù Tập 99OP - Vietsub #1
-
98Sói Báo Thù Tập 98OP - Vietsub #1
-
97Sói Báo Thù Tập 97OP - Vietsub #1
-
96Sói Báo Thù Tập 96OP - Vietsub #1
-
95Sói Báo Thù Tập 95OP - Vietsub #1
-
94Sói Báo Thù Tập 94OP - Vietsub #1
-
93Sói Báo Thù Tập 93OP - Vietsub #1
-
92Sói Báo Thù Tập 92OP - Vietsub #1
-
91Sói Báo Thù Tập 91OP - Vietsub #1
-
90Sói Báo Thù Tập 90OP - Vietsub #1
-
89Sói Báo Thù Tập 89OP - Vietsub #1
-
88Sói Báo Thù Tập 88OP - Vietsub #1
-
87Sói Báo Thù Tập 87OP - Vietsub #1
-
86Sói Báo Thù Tập 86OP - Vietsub #1
Câu hỏi thường gặp về phim Sói Báo Thù
Phim Sói Báo Thù có bao nhiêu tập?
Sói Báo Thù có tổng cộng 100 tập tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn Tất (100/100).
Phim Sói Báo Thù là phim nước nào, năm nào?
Sói Báo Thù là phim Trung Quốc, phát hành năm 2025.
Phim Sói Báo Thù thuộc thể loại gì?
Sói Báo Thù thuộc thể loại Short Drama.
Xem phim Sói Báo Thù vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Sói Báo Thù vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.