Trong một thành phố sầm uất, gia tộc Lý nổi tiếng trong giới y học đang đối mặt với một cuộc khủng hoảng chưa từng có. Nghệ thuật chữa bệnh cổ xưa được truyền qua nhiều thế hệ đã thất truyền theo thời gian, chỉ còn lại những mảnh vỡ kiến thức. Trong khi gia tộc Lý tuyệt vọng tìm kiếm người kế thừa những kỹ thuật y học cổ này, Lâm Dật lại sống yên tĩnh như một người chồng ăn bám vợ bình thường, không ai biết đến. Dù có vẻ phụ thuộc vào vợ, Lâm Dật lại bí mật sở hữu những kỹ năng y học mà gia tộc Lý đang tìm kiếm. Khi số phận đưa đẩy cho họ gặp nhau, gia tộc Lý lúc đầu nghi ngờ người đàn ông tầm thường này có thể là thầy thuốc họ tìm kiếm từ lâu. Tuy nhiên, khi Lâm Dật dễ dàng giải quyết những bí ẩn y học đã làm họ đau đầu nhiều năm, mọi hoài nghi đều tan biến. Nhận ra rằng tài năng thực sự không nằm ở vẻ ngoài mà ở trí tuệ và kỹ năng, gia tộc Lý hỗ trợ Lâm Dật kết hợp nghệ thuật chữa bệnh cổ xưa với y học hiện đại. Lâm Dật đã biến từ một người chồng ăn bám không ai biết thành ngôi sao mới nổi trong thế giới y học.
Thần Y Thiên Hạ
Tên khác: 天医何生
Status: completed
Năm phát hành: 2025
Thời lượng: 2 phút/tập
Quốc gia:
Trung Quốc
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 60 tập
Đạo diễn:
Diễn viên:
Chất lượng:
HD Vietsub
Thần Y Thiên Hạ (天医何生) là phim bộ thể loại Short Drama của Trung Quốc, phát hành năm 2025, dài 60 tập tập, thời lượng 2 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Thần Y Thiên Hạ vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Thần Y Thiên Hạ
Xem Thần Y Thiên Hạ
STT
Tiêu đề
Server
-
60Thần Y Thiên Hạ Tập 60OP - Vietsub #1
-
59Thần Y Thiên Hạ Tập 59OP - Vietsub #1
-
58Thần Y Thiên Hạ Tập 58OP - Vietsub #1
-
57Thần Y Thiên Hạ Tập 57OP - Vietsub #1
-
56Thần Y Thiên Hạ Tập 56OP - Vietsub #1
-
55Thần Y Thiên Hạ Tập 55OP - Vietsub #1
-
54Thần Y Thiên Hạ Tập 54OP - Vietsub #1
-
53Thần Y Thiên Hạ Tập 53OP - Vietsub #1
-
52Thần Y Thiên Hạ Tập 52OP - Vietsub #1
-
51Thần Y Thiên Hạ Tập 51OP - Vietsub #1
-
50Thần Y Thiên Hạ Tập 50OP - Vietsub #1
-
49Thần Y Thiên Hạ Tập 49OP - Vietsub #1
-
48Thần Y Thiên Hạ Tập 48OP - Vietsub #1
-
47Thần Y Thiên Hạ Tập 47OP - Vietsub #1
-
46Thần Y Thiên Hạ Tập 46OP - Vietsub #1
Câu hỏi thường gặp về phim Thần Y Thiên Hạ
Phim Thần Y Thiên Hạ có bao nhiêu tập?
Thần Y Thiên Hạ có tổng cộng 60 tập tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn Tất (60/60).
Phim Thần Y Thiên Hạ là phim nước nào, năm nào?
Thần Y Thiên Hạ là phim Trung Quốc, phát hành năm 2025.
Phim Thần Y Thiên Hạ thuộc thể loại gì?
Thần Y Thiên Hạ thuộc thể loại Short Drama.
Xem phim Thần Y Thiên Hạ vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Thần Y Thiên Hạ vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.