Mùa hè Hikaru chết

Mùa hè Hikaru chết

Tên khác: The Summer Hikaru Died
Status: completed Năm phát hành: 2025 Thời lượng: 24 phút/tập Quốc gia: Định dạng: Phim bộ Số tập: 12 Tập Đạo diễn: Diễn viên: , , , , , , , , , , , , , Chất lượng: HD Vietsub
Mùa hè Hikaru chết (The Summer Hikaru Died) là phim bộ thể loại Bí ẩn, Chính kịch, Tâm Lý, Phiêu Lưu, Phim bộ, Kinh Dị, Hoạt Hình của Nhật Bản, phát hành năm 2025, dài 12 Tập tập, thời lượng 24 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Mùa hè Hikaru chết vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Mùa hè Hikaru chết

Sáu tháng trước, Hikaru mất tích suốt một tuần. Giờ đây, khi người bạn thân nhất Yoshiki linh cảm có điều không ổn và đối mặt với cậu, sự thật kinh hoàng dần hé lộ.

 

Câu hỏi thường gặp về phim Mùa hè Hikaru chết

Phim Mùa hè Hikaru chết có bao nhiêu tập?
Mùa hè Hikaru chết có tổng cộng 12 Tập tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn tất (12/12).

Phim Mùa hè Hikaru chết là phim nước nào, năm nào?
Mùa hè Hikaru chết là phim Nhật Bản, phát hành năm 2025.

Phim Mùa hè Hikaru chết thuộc thể loại gì?
Mùa hè Hikaru chết thuộc thể loại Bí ẩn, Chính kịch, Tâm Lý, Phiêu Lưu, Phim bộ, Kinh Dị, Hoạt Hình.

Xem phim Mùa hè Hikaru chết vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Mùa hè Hikaru chết vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Mùa hè Hikaru chết

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1