Nhà Của Bé Sư Tử
Tên khác: Light of My Lion
Status: completed
Năm phát hành: 2024
Thời lượng: 45 phút/tập
Quốc gia:
Nhật Bản
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 11
Đạo diễn:
Toshio Tsuboi, Tsuboi Toshio
Diễn viên:
柳楽優弥, 坂東龍汰, 齋藤飛鳥, 森優作, 岡山天音, 緒方義博, 桜井ユキ, 柿澤勇人, 入山法子, Ozaki Takumi, Tasuku Satô, 岡崎体育, 向井理, Yagira Yuya, Ryota Bando, Saito Asuka
Chất lượng:
HD Vietsub
Nhà Của Bé Sư Tử (Light of My Lion) là phim bộ thể loại Gia Đình, Chính kịch, Bí ẩn, Tình Cảm, Tâm Lý, Phim bộ, Kinh Dị của Nhật Bản, phát hành năm 2024, dài 11 tập, thời lượng 45 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Nhà Của Bé Sư Tử vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Nhà Của Bé Sư Tử
The appearance of a mysterious little boy interrupts the quiet, predictable life shared by an artist with autism and his caring older brother.
Xem Nhà Của Bé Sư Tử
STT
Tiêu đề
Server
-
11Nhà Của Bé Sư Tử Tập 11OP - Vietsub #1
-
10Nhà Của Bé Sư Tử Tập 10OP - Vietsub #1
-
9Nhà Của Bé Sư Tử Tập 9OP - Vietsub #1
-
8Nhà Của Bé Sư Tử Tập 8OP - Vietsub #1
-
7Nhà Của Bé Sư Tử Tập 7OP - Vietsub #1
-
6Nhà Của Bé Sư Tử Tập 6OP - Vietsub #1
-
5Nhà Của Bé Sư Tử Tập 5OP - Vietsub #1
-
4Nhà Của Bé Sư Tử Tập 4OP - Vietsub #1
-
3Nhà Của Bé Sư Tử Tập 3OP - Vietsub #1
-
2Nhà Của Bé Sư Tử Tập 2OP - Vietsub #1
-
1Nhà Của Bé Sư Tử Tập 1OP - Vietsub #1
Câu hỏi thường gặp về phim Nhà Của Bé Sư Tử
Phim Nhà Của Bé Sư Tử có bao nhiêu tập?
Nhà Của Bé Sư Tử có tổng cộng 11 tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn Tất (11/11).
Phim Nhà Của Bé Sư Tử là phim nước nào, năm nào?
Nhà Của Bé Sư Tử là phim Nhật Bản, phát hành năm 2024.
Phim Nhà Của Bé Sư Tử thuộc thể loại gì?
Nhà Của Bé Sư Tử thuộc thể loại Gia Đình, Chính kịch, Bí ẩn, Tình Cảm, Tâm Lý, Phim bộ, Kinh Dị.
Xem phim Nhà Của Bé Sư Tử vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Nhà Của Bé Sư Tử vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Nhà Của Bé Sư Tử
- Tội Lỗi Của Kujo — cùng diễn viên 柳楽優弥