Xưởng Phép Thuật

Xưởng Phép Thuật

Tên khác: Witch Hat Atelier
Status: completed Năm phát hành: 2026 Thời lượng: 24 phút/tập Quốc gia: Định dạng: Phim bộ Số tập: 13 Tập Đạo diễn: Diễn viên: , , , , , , , , Chất lượng: HD Vietsub
Xưởng Phép Thuật (Witch Hat Atelier) là phim bộ thể loại Viễn Tưởng, Khoa Học, Chính kịch, Hoạt Hình của Nhật Bản, phát hành năm 2026, dài 13 Tập tập, thời lượng 24 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Xưởng Phép Thuật vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Xưởng Phép Thuật

Trong một thế giới nơi phép thuật là đặc quyền bẩm sinh, Coco khám phá ra cách khác để trở thành phù thủy – để rồi bị cuốn vào trung tâm của cuộc chiến có thể định hình lại xã hội.

Câu hỏi thường gặp về phim Xưởng Phép Thuật

Phim Xưởng Phép Thuật có bao nhiêu tập?
Xưởng Phép Thuật có tổng cộng 13 Tập tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn tất (13/13).

Phim Xưởng Phép Thuật là phim nước nào, năm nào?
Xưởng Phép Thuật là phim Nhật Bản, phát hành năm 2026.

Phim Xưởng Phép Thuật thuộc thể loại gì?
Xưởng Phép Thuật thuộc thể loại Viễn Tưởng, Khoa Học, Chính kịch, Hoạt Hình.

Xem phim Xưởng Phép Thuật vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Xưởng Phép Thuật vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1