Vùng Đất Thây Ma

Vùng Đất Thây Ma

Tên khác: Zombieland
Status: completed Năm phát hành: 2009 Thời lượng: 88 phút Quốc gia: Định dạng: Phim lẻ Số tập: 1 Đạo diễn: Diễn viên: , , , , , , , , , , , , , , , , , Chất lượng: HD Vietsub
Vùng Đất Thây Ma (Zombieland) là phim lẻ thể loại Hành Động, Hài Hước, Kinh Dị, Chính kịch, Tâm Lý, Phim lẻ, Phim Hài của Âu Mỹ, phát hành năm 2009, thời lượng 88 phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Vùng Đất Thây Ma vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Vùng Đất Thây Ma

Columbus là người và cũng chính vì thế mà anh tồn tại được giữa đại dịch xác sống. Tallahassee gan dạ là chúa tể diệt thây ma với quyết tâm tiêu diệt đến thây ma cuối cùng trên Trái Đất. Wichita và bé Little Rock là những người cũng may mắn sống sót giữa đám thây ma. Bất đắc dĩ họ phải song hành cùng nhau và cùng tạo nên một bộ tứ siêu đẳng điên loạn trong thế giới thây ma.

Câu hỏi thường gặp về phim Vùng Đất Thây Ma

Phim Vùng Đất Thây Ma dài bao lâu?
Vùng Đất Thây Ma là phim lẻ với thời lượng 88 phút.

Phim Vùng Đất Thây Ma là phim nước nào, năm nào?
Vùng Đất Thây Ma là phim Âu Mỹ, phát hành năm 2009.

Phim Vùng Đất Thây Ma thuộc thể loại gì?
Vùng Đất Thây Ma thuộc thể loại Hành Động, Hài Hước, Kinh Dị, Chính kịch, Tâm Lý, Phim lẻ, Phim Hài.

Xem phim Vùng Đất Thây Ma vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Vùng Đất Thây Ma vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Vùng Đất Thây Ma

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1