Vợ chồng A Phủ

Vợ chồng A Phủ

Tên khác: A Phu and His Wife
Status: completed Năm phát hành: 1961 Thời lượng: 73 Phút Quốc gia: Định dạng: Phim lẻ Số tập: 1 Đạo diễn: Diễn viên: , , , , , , , , , Chất lượng: HD Lồng Tiếng
Vợ chồng A Phủ (A Phu and His Wife) là phim lẻ thể loại Chính kịch của Việt Nam, phát hành năm 1961, thời lượng 73 Phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Vợ chồng A Phủ vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Vợ chồng A Phủ

To pay off her family’s debts, Mị is forced to marry the son of her Hmong village’s ruthless patriarch. When the constant abuse and beatings become unbearable for the young girl, she plans to escape with a stranger held captive by her husband.

Câu hỏi thường gặp về phim Vợ chồng A Phủ

Phim Vợ chồng A Phủ dài bao lâu?
Vợ chồng A Phủ là phim lẻ với thời lượng 73 Phút.

Phim Vợ chồng A Phủ là phim nước nào, năm nào?
Vợ chồng A Phủ là phim Việt Nam, phát hành năm 1961.

Phim Vợ chồng A Phủ thuộc thể loại gì?
Vợ chồng A Phủ thuộc thể loại Chính kịch.

Xem phim Vợ chồng A Phủ vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Vợ chồng A Phủ vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Vợ chồng A Phủ

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1