Trùm Ma Túy 2
Tên khác: Pusher II
Status: completed
Năm phát hành: 2004
Thời lượng: 100 Phút
Quốc gia:
Anh, Đan Mạch
Định dạng: Phim lẻ
Số tập: 1
Đạo diễn:
Nicolas Winding Refn
Diễn viên:
Mads Mikkelsen, Leif Sylvester, Kurt Nielsen, Anne Sørensen, Øyvind Hagen-Traberg, Karsten Schrøder, Maria Erwolter, Dan Dommer, Sven Erik Eskeland Larsen, Jean Pierre Peuleve
Chất lượng:
HD Vietsub
Trùm Ma Túy 2 (Pusher II) là phim lẻ thể loại Hành Động, Hình Sự, Chính kịch, Phim lẻ của Anh, Đan Mạch, phát hành năm 2004, thời lượng 100 Phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Trùm Ma Túy 2 vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Trùm Ma Túy 2
Phần II tiếp tục câu chuyện ngay sau sự kiện của phần 1, tập trung vào hành trình của Tonny sau khi ra tù. Bộ phim khám phá những khó khăn mà anh phải đối mặt khi cố gắng hòa nhập lại xã hội, đặc biệt là mối quan hệ phức tạp với cha mình, một ông trùm tội phạm. Tonny cũng nỗ lực để thoát khỏi vòng xoáy tội phạm và xây dựng cuộc sống mới, nhưng quá khứ luôn đeo bám anh.
Câu hỏi thường gặp về phim Trùm Ma Túy 2
Phim Trùm Ma Túy 2 dài bao lâu?
Trùm Ma Túy 2 là phim lẻ với thời lượng 100 Phút.
Phim Trùm Ma Túy 2 là phim nước nào, năm nào?
Trùm Ma Túy 2 là phim Anh, Đan Mạch, phát hành năm 2004.
Phim Trùm Ma Túy 2 thuộc thể loại gì?
Trùm Ma Túy 2 thuộc thể loại Hành Động, Hình Sự, Chính kịch, Phim lẻ.
Xem phim Trùm Ma Túy 2 vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Trùm Ma Túy 2 vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Trùm Ma Túy 2
- Thêm Một Chầu Nữa Nhé — cùng diễn viên Mads Mikkelsen
- Quái Vật Dưới Gầm Giường — cùng diễn viên Mads Mikkelsen
- Người Viking Cuối Cùng — cùng diễn viên Mads Mikkelsen