Tổng Thống Ronald Reagan
Tổng Thống Ronald Reagan
Rating 8.0
Xem Phim

Tổng Thống Ronald Reagan

Tên khác: The Presidents: Reagan
Status: completed Năm phát hành: 2024 Thời lượng: 40 Phút Quốc gia: , Định dạng: Phim lẻ Số tập: 1 Đạo diễn: Diễn viên: , , , , Chất lượng: HD Vietsub
Tổng Thống Ronald Reagan (The Presidents: Reagan) là phim lẻ thể loại Tài Liệu của Anh, Âu Mỹ, phát hành năm 2024, thời lượng 40 Phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Tổng Thống Ronald Reagan vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Tổng Thống Ronald Reagan

Ronald Reagan. Vị Tổng thống thứ 40 của Hoa Kỳ. Một nhân vật đầy tham vọng và quyến rũ, không giống bất kỳ ai khác trong lịch sử nước Mỹ. Một nhà lãnh đạo đã làm rung chuyển nền kinh tế Mỹ với chính sách kinh tế Reaganomics tai tiếng và gây chia rẽ dư luận cả trong nước lẫn quốc tế. Reagan không chỉ là một nhà hùng biện xuất sắc, hơn cả một người có tầm nhìn xa. Tài năng chính trị của ông đã mang lại tiến bộ, không chỉ ở Mỹ mà còn trên toàn thế giới. Ở đây, chúng ta cùng nhìn lại những khoảnh khắc mang tính bước ngoặt nhất và cách một cựu diễn viên đã thay đổi chủ nghĩa bảo thủ ở Mỹ mãi mãi.

Câu hỏi thường gặp về phim Tổng Thống Ronald Reagan

Phim Tổng Thống Ronald Reagan dài bao lâu?
Tổng Thống Ronald Reagan là phim lẻ với thời lượng 40 Phút.

Phim Tổng Thống Ronald Reagan là phim nước nào, năm nào?
Tổng Thống Ronald Reagan là phim Anh, Âu Mỹ, phát hành năm 2024.

Phim Tổng Thống Ronald Reagan thuộc thể loại gì?
Tổng Thống Ronald Reagan thuộc thể loại Tài Liệu.

Xem phim Tổng Thống Ronald Reagan vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Tổng Thống Ronald Reagan vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1