After their wedding, Thee and Peach embrace the joys and chaos of married life while finding their own rhythm together.
Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach
Tên khác: Peach and Me
Status: ongoing
Năm phát hành: 2026
Thời lượng: 57 phút/tập
Quốc gia:
Thái Lan
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 4 Tập
Đạo diễn:
ณัฐพงษ์ มงคลสวัสดิ์
Diễn viên:
ณราวิชญ์ เลิศรัตน์โกมุสภ์, ภูวินทร์ ตั้งศักดิ์ยืน, จักรภัทร แก้วพันธุ์พงษ์, ศุภ สง่าวรวงศ์, ธนพนธ์ สุขุมพันธนาสาร, พงศภัค อุดมโภชน์, ทสร กลิ่นเนียม, ภัทราภัสร์ โบรัชตะสุวรรณ์, Piya Vimuktayon
Chất lượng:
HD Vietsub
Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach (Peach and Me) là phim bộ thể loại Hài Hước, Chính kịch của Thái Lan, phát hành năm 2026, dài 4 Tập tập, thời lượng 57 phút/tập/tập. Phim hiện đang phát sóng, tập mới được cập nhật liên tục. Xem Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach
Xem Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach
Câu hỏi thường gặp về phim Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach
Phim Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach có bao nhiêu tập?
Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach có tổng cộng 4 Tập tập, hiện đã cập nhật đến Tập 2.
Phim Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach là phim nước nào, năm nào?
Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach là phim Thái Lan, phát hành năm 2026.
Phim Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach thuộc thể loại gì?
Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach thuộc thể loại Hài Hước, Chính kịch.
Xem phim Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đang phát sóng, tập mới được cập nhật liên tục.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Tỉnh Táo Rồi, Lookpeach
- Dành Cho Riêng Mình Em — cùng diễn viên ณราวิชญ์ เลิศรัตน์โกมุสภ์
- We Are Series: Chính Là Ta Yêu Nhau — cùng diễn viên ณราวิชญ์ เลิศรัตน์โกมุสภ์
- Ngày Thay Đổi Tử Mệnh — cùng diễn viên ณราวิชญ์ เลิศรัตน์โกมุสภ์