Thời Khắc Thanh Trừng

Thời Khắc Thanh Trừng

Tên khác: The Cleansing Hour
Status: completed Năm phát hành: 2019 Thời lượng: 91 Phút Quốc gia: Định dạng: Phim lẻ Số tập: 1 Đạo diễn: Diễn viên: , , , , , , , , , , , , , , Chất lượng: HD Vietsub
Thời Khắc Thanh Trừng (The Cleansing Hour) là phim lẻ thể loại Kinh Dị, Phim lẻ của Âu Mỹ, phát hành năm 2019, thời lượng 91 Phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Thời Khắc Thanh Trừng vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Thời Khắc Thanh Trừng

Hai doanh nhân thế hệ thiên niên kỷ dàn dựng những buổi trừ tà giả phức tạp trên mạng xã hội cho đến khi một trong những người bạn gái của họ bị quỷ ám.

Câu hỏi thường gặp về phim Thời Khắc Thanh Trừng

Phim Thời Khắc Thanh Trừng dài bao lâu?
Thời Khắc Thanh Trừng là phim lẻ với thời lượng 91 Phút.

Phim Thời Khắc Thanh Trừng là phim nước nào, năm nào?
Thời Khắc Thanh Trừng là phim Âu Mỹ, phát hành năm 2019.

Phim Thời Khắc Thanh Trừng thuộc thể loại gì?
Thời Khắc Thanh Trừng thuộc thể loại Kinh Dị, Phim lẻ.

Xem phim Thời Khắc Thanh Trừng vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Thời Khắc Thanh Trừng vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Bình luận

Cat 1