Thời Khắc Đen Tối
Tên khác: Darkest Hour
Status: completed
Năm phát hành: 2017
Thời lượng: 125 phút
Quốc gia:
Anh, Âu Mỹ
Định dạng: Phim lẻ
Số tập: 1
Đạo diễn:
Joe Wright
Diễn viên:
Gary Oldman, Stephen Dillane, Lily James, Ronald Pickup, Ben Mendelsohn, Kristin Scott Thomas, Nicholas Jones, Samuel West, David Schofield, Richard Lumsden, Malcolm Storry, Hilton McRae, Benjamin Whitrow, Joe Armstrong, Adrian Rawlins, David Bamber, Paul
Chất lượng:
FHD Vietsub
Thời Khắc Đen Tối (Darkest Hour) là phim lẻ thể loại Chính kịch, Lịch Sử, Kinh Điển, Phim lẻ của Anh, Âu Mỹ, phát hành năm 2017, thời lượng 125 phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Thời Khắc Đen Tối vietsub chất lượng FHD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Thời Khắc Đen Tối
Phim kể về câu chuyện có thật trong giai đoạn căng thẳng của Thế Chiến thứ II. Trong những ngày chuẩn bị nhậm chức Thủ tưởng nước Anh, Winston Churchill phải đối mặt với một trong những thử thách khó khăn và mang tính quyết định nhất của ông: thương thảo một hiệp định hòa bình với quân Phát Xít Đức. Khi lực lượng quân đội Phát Xít tràn khắp Tây Âu với sức mạnh không tài nào cản nổi và mối đe dọa xâm lược nước Anh đã cận kề, những người dân nước Anh chưa được chuẩn bị tinh thần cho điều đó, còn nhà vua thì vẫn lưỡng lự, thậm chí chính Đảng của Winston Churchill cũng đang âm mưu chống lại ông, Churchill đã phải vượt qua thời khắc đen tối nhất của đời mình, lãnh đạo một đất nước và cố gắng xoay chuyển vòng quay lịch sử.
Câu hỏi thường gặp về phim Thời Khắc Đen Tối
Phim Thời Khắc Đen Tối dài bao lâu?
Thời Khắc Đen Tối là phim lẻ với thời lượng 125 phút.
Phim Thời Khắc Đen Tối là phim nước nào, năm nào?
Thời Khắc Đen Tối là phim Anh, Âu Mỹ, phát hành năm 2017.
Phim Thời Khắc Đen Tối thuộc thể loại gì?
Thời Khắc Đen Tối thuộc thể loại Chính kịch, Lịch Sử, Kinh Điển, Phim lẻ.
Xem phim Thời Khắc Đen Tối vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Thời Khắc Đen Tối vietsub miễn phí, chất lượng FHD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Thời Khắc Đen Tối
- Những Điệp Viên Hết Thời (Phần 5) — cùng diễn viên Gary Oldman
- Tái Sinh — cùng diễn viên Gary Oldman