Xuyên sách vào thế giới huyền huyễn nữ tần (truyện hướng nữ chính), Cố Lâm Uyên bỗng chốc trở thành cha của một tên nam phụ làm bia đỡ đạn. Vừa mở mắt ra đã gặp ngay cảnh con trai của khí vận (thiên mệnh chi tử) đến tận cửa đòi hủy hôn.
Nhưng mà khoan đã, ta chính là Thiên Mệnh Đại Phản Phái (Trùm Phản Diện) cơ mà! Cố Lâm Uyên quyết đoán ra tay trấn sát ngay đứa con cưng của trời, đồng thời thu hồi lại chí bảo từng bị nữ chính Tô Dao lừa gạt lấy mất. Sau đó, anh thu nhận nữ phụ phản diện Quý Khinh Trần làm đồ đệ chân truyền, tự tay giải oan cho Lạc tộc.
Ta Là Kẻ Phản Diện Mệnh Lớn
Tên khác: I,The Fated Villain
Status: trailer
Năm phát hành: 2026
Thời lượng: ? phút/tập
Quốc gia:
Trung Quốc
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 23 Tập
Đạo diễn:
Diễn viên:
Chất lượng:
HD Vietsub
Ta Là Kẻ Phản Diện Mệnh Lớn (I,The Fated Villain) là phim bộ thể loại Cổ Trang, Viễn Tưởng của Trung Quốc, phát hành năm 2026, dài 23 Tập tập, thời lượng ? phút/tập/tập. Phim hiện sắp chiếu. Xem Ta Là Kẻ Phản Diện Mệnh Lớn vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Ta Là Kẻ Phản Diện Mệnh Lớn
Câu hỏi thường gặp về phim Ta Là Kẻ Phản Diện Mệnh Lớn
Phim Ta Là Kẻ Phản Diện Mệnh Lớn có bao nhiêu tập?
Ta Là Kẻ Phản Diện Mệnh Lớn có tổng cộng 23 Tập tập, hiện đã cập nhật đến Trailer.
Phim Ta Là Kẻ Phản Diện Mệnh Lớn là phim nước nào, năm nào?
Ta Là Kẻ Phản Diện Mệnh Lớn là phim Trung Quốc, phát hành năm 2026.
Phim Ta Là Kẻ Phản Diện Mệnh Lớn thuộc thể loại gì?
Ta Là Kẻ Phản Diện Mệnh Lớn thuộc thể loại Cổ Trang, Viễn Tưởng.
Xem phim Ta Là Kẻ Phản Diện Mệnh Lớn vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Ta Là Kẻ Phản Diện Mệnh Lớn vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện sắp chiếu.