Rừng Vàng
Rừng Vàng
Rating 8.0
Xem Phim

Rừng Vàng

Tên khác: Golden Forest
Status: completed Năm phát hành: 2025 Thời lượng: 40 phút/tập Quốc gia: , Định dạng: Phim bộ Số tập: 25 Tập Đạo diễn: Diễn viên: , , , , , , , , Chất lượng: HD Lồng Tiếng
Rừng Vàng (Golden Forest) là phim bộ thể loại Chính kịch, Phim bộ, Tâm Lý, Tình Cảm của Trung Quốc, Hồng Kông, phát hành năm 2025, dài 25 Tập tập, thời lượng 40 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Rừng Vàng vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Rừng Vàng

Rừng Vàng xoay quanh hành trình bảo vệ danh dự và gia sản của Phương Ngưỡng Thiên, người đứng đầu đế chế thương mại Phương Thị có trị giá hàng tỷ. May mắn sống sót sau một tai nạn xe hơi, tỷ phú Phương Ngưỡng Thiên khiến cả gia đình bàng hoàng khi tuyên bố sẽ tái hôn với một cô gái trẻ hơn mình ba mươi tuổi và chuyển hết toàn bộ tài sản vào một quỹ tín thác do đối thủ của gia đình họ Phương quản lý. Khi ba người con trai xúi giục bà nội kiện ra tòa, Chủ tịch Phương thà kiện cáo với mẹ và trở mặt với con cái chứ không chịu khuất phục. Động cơ thật sự phía sau sự thay đổi đột ngột và bất thường này của Chủ tịch Phương là gì?

Câu hỏi thường gặp về phim Rừng Vàng

Phim Rừng Vàng có bao nhiêu tập?
Rừng Vàng có tổng cộng 25 Tập tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn tất (25/25).

Phim Rừng Vàng là phim nước nào, năm nào?
Rừng Vàng là phim Trung Quốc, Hồng Kông, phát hành năm 2025.

Phim Rừng Vàng thuộc thể loại gì?
Rừng Vàng thuộc thể loại Chính kịch, Phim bộ, Tâm Lý, Tình Cảm.

Xem phim Rừng Vàng vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Rừng Vàng vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Rừng Vàng

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1