Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21

Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21

Tên khác: Perfect Crown
Status: ongoing Năm phát hành: 2026 Thời lượng: ? phút/tập Quốc gia: Định dạng: Phim bộ Số tập: 12 Tập Đạo diễn: , Diễn viên: , , , , , , , , , Chất lượng: HD Vietsub
Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21 (Perfect Crown) là phim bộ thể loại Hài Hước, Chính kịch của Hàn Quốc, phát hành năm 2026, dài 12 Tập tập, thời lượng ? phút/tập/tập. Phim hiện đang phát sóng, tập mới được cập nhật liên tục. Xem Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21 vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21

Trong một chế độ quân chủ lập hiến thế kỷ 21, một người phụ nữ có tất cả mọi thứ nhưng vẫn là thường dân tình cờ gặp gỡ một vị hoàng tử, người dù thuộc dòng dõi hoàng tộc nhưng lại cảm thấy bất lực—dẫn đến một tình yêu vượt qua rào cản địa vị xã hội.

Câu hỏi thường gặp về phim Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21

Phim Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21 có bao nhiêu tập?
Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21 có tổng cộng 12 Tập tập, hiện đã cập nhật đến Tập 10.

Phim Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21 là phim nước nào, năm nào?
Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21 là phim Hàn Quốc, phát hành năm 2026.

Phim Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21 thuộc thể loại gì?
Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21 thuộc thể loại Hài Hước, Chính kịch.

Xem phim Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21 vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Phu Nhân Đại Quân Thế Kỷ 21 vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đang phát sóng, tập mới được cập nhật liên tục.

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1