Phồn Hoa Lụi Tàn
Phồn Hoa Lụi Tàn
Rating 8.0
Xem Phim

Phồn Hoa Lụi Tàn

Tên khác: A Fairyland Beyond the Ordinary World
Status: completed Năm phát hành: 2026 Thời lượng: ? phút/tập Quốc gia: Định dạng: Phim bộ Số tập: 34 Tập Đạo diễn: Diễn viên: , , , , , , , , , , , , Chất lượng: HD Vietsub
Phồn Hoa Lụi Tàn (A Fairyland Beyond the Ordinary World) là phim bộ thể loại Bí ẩn, Chính kịch, Tâm Lý của Trung Quốc, phát hành năm 2026, dài 34 Tập tập, thời lượng ? phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Phồn Hoa Lụi Tàn vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Phồn Hoa Lụi Tàn

Để điều tra nguyên nhân cái chết của chị gái, Tô Vũ Niệm đã thâm nhập vào "Phồn Hoa Thâm Xứ" – chốn ăn chơi xa hoa trụy lạc, cô vô tình bị cuốn vào cuộc chiến quyền mưu đẫm máu giữa Nhiếp Phong và Đồ Gia Thịnh, đồng thời phát hiện ra chị gái mình bị diệt khẩu vì nắm giữ một bằng chứng chí mạng. Hiểm nguy dồn dập kéo đến: bạn thân phản bội, "đào chính" hãm hại, lại còn bị Nhiếp Phong đưa vào tầm ngắm. Giữa cô và Đồ Gia Thịnh tồn tại mối quan hệ vừa là địch vừa là bạn. Ẩn sâu dưới vẻ hào nhoáng của chốn phồn hoa ấy, tất cả chỉ là những lời dối trá nhuốm máu.

Câu hỏi thường gặp về phim Phồn Hoa Lụi Tàn

Phim Phồn Hoa Lụi Tàn có bao nhiêu tập?
Phồn Hoa Lụi Tàn có tổng cộng 34 Tập tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn tất (34/34).

Phim Phồn Hoa Lụi Tàn là phim nước nào, năm nào?
Phồn Hoa Lụi Tàn là phim Trung Quốc, phát hành năm 2026.

Phim Phồn Hoa Lụi Tàn thuộc thể loại gì?
Phồn Hoa Lụi Tàn thuộc thể loại Bí ẩn, Chính kịch, Tâm Lý.

Xem phim Phồn Hoa Lụi Tàn vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Phồn Hoa Lụi Tàn vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1