Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình
Tên khác: The Boss Baby: Family Business
Status: completed
Năm phát hành: 2021
Thời lượng: 107 phút
Quốc gia:
Âu Mỹ
Định dạng: Phim lẻ
Số tập: 1
Đạo diễn:
Tom McGrath
Diễn viên:
Alec Baldwin, James Marsden, Amy Sedaris, Ariana Greenblatt, Jeff Goldblum, Eva Longoria, James McGrath, Jimmy Kimmel, Lisa Kudrow, Raphael Alejandro, Serenity Reign Brown, David Soren, Nicholas Gist, James Ryan, David P. Smith, Nova Reed, Molly K. Gray
Chất lượng:
FHD Vietsub + Thuyết Minh + Lồng Tiếng
Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình (The Boss Baby: Family Business) là phim lẻ thể loại Hài Hước, Phiêu Lưu, Gia Đình, Hoạt Hình, Phim lẻ, Phim Hài của Âu Mỹ, phát hành năm 2021, thời lượng 107 phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình vietsub chất lượng FHD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình
Nhóc trùm Ted giờ đây đã trở thành một triệu phú nổi tiếng trong khi Tim lại có một cuộc sống đơn giản bên vợ anh Carol và hai cô con gái nhỏ yêu dấu. Mỗi mùa Giáng sinh tới, cả Tina và Tabitha đều mong được gặp chú Ted nhưng dường như hai anh em nhà Templeton nay đã không còn gần gũi như xưa. Nhưng bất ngờ thay khi Ted lại có màn tái xuất không thể hoành tráng hơn khi đáp thẳng máy bay trực thăng tới nhà Tim trước sự ngỡ ngàng của cả gia đình.
Câu hỏi thường gặp về phim Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình
Phim Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình dài bao lâu?
Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình là phim lẻ với thời lượng 107 phút.
Phim Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình là phim nước nào, năm nào?
Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình là phim Âu Mỹ, phát hành năm 2021.
Phim Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình thuộc thể loại gì?
Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình thuộc thể loại Hài Hước, Phiêu Lưu, Gia Đình, Hoạt Hình, Phim lẻ, Phim Hài.
Xem phim Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình vietsub miễn phí, chất lượng FHD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Nhóc Trùm: Nối Nghiệp Gia Đình
- Madagascar 3: Thần Tượng Châu Âu — cùng đạo diễn Tom McGrath
- Madagascar 2: Tẩu Thoát Đến Châu Phi — cùng đạo diễn Tom McGrath
- Nhóc Trùm — cùng đạo diễn Tom McGrath
- Cuộc Phiêu Lưu Đến Madagascar — cùng đạo diễn Tom McGrath
- 30 Rock (Phần 5) — cùng diễn viên Alec Baldwin
- 30 Rock (Phần 6) — cùng diễn viên Alec Baldwin