Nguyên Sinh (Phần 2)

Nguyên Sinh (Phần 2)

Tên khác: Primal (Season 2)
Status: completed Năm phát hành: 2022 Thời lượng: 23 phút/tập Quốc gia: , Định dạng: Phim bộ Số tập: 10 Tập Đạo diễn: Diễn viên: Chất lượng: HD Vietsub
Nguyên Sinh (Phần 2) (Primal (Season 2)) là phim bộ thể loại Hành Động, Phiêu Lưu, Chính kịch, Hoạt Hình của Âu Mỹ, Pháp, phát hành năm 2022, dài 10 Tập tập, thời lượng 23 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Nguyên Sinh (Phần 2) vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Nguyên Sinh (Phần 2)

A caveman forms a bond with a dinosaur as they struggle to survive in a hostile world.

Câu hỏi thường gặp về phim Nguyên Sinh (Phần 2)

Phim Nguyên Sinh (Phần 2) có bao nhiêu tập?
Nguyên Sinh (Phần 2) có tổng cộng 10 Tập tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn tất (10/10).

Phim Nguyên Sinh (Phần 2) là phim nước nào, năm nào?
Nguyên Sinh (Phần 2) là phim Âu Mỹ, Pháp, phát hành năm 2022.

Phim Nguyên Sinh (Phần 2) thuộc thể loại gì?
Nguyên Sinh (Phần 2) thuộc thể loại Hành Động, Phiêu Lưu, Chính kịch, Hoạt Hình.

Xem phim Nguyên Sinh (Phần 2) vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Nguyên Sinh (Phần 2) vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Nguyên Sinh (Phần 2)

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1