Ngôi Sao Tái Sinh
Ngôi Sao Tái Sinh
Rating 8.0
Xem Phim

Ngôi Sao Tái Sinh

Tên khác: My Troublesome Star
Status: completed Năm phát hành: 2025 Thời lượng: 61 phút/tập Quốc gia: Định dạng: Phim bộ Số tập: 12 Tập Đạo diễn: Diễn viên: , , , , , , , Chất lượng: HD Vietsub
Ngôi Sao Tái Sinh (My Troublesome Star) là phim bộ thể loại Hài Hước, Chính kịch của Hàn Quốc, phát hành năm 2025, dài 12 Tập tập, thời lượng 61 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Ngôi Sao Tái Sinh vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Ngôi Sao Tái Sinh

Một bộ phim hài lãng mạn kể về câu chuyện của một nữ diễn viên hàng đầu, sau khi đạt đến đỉnh cao sự nghiệp và thậm chí giành được giải Nữ diễn viên chính xuất sắc nhất trẻ tuổi nhất, đã gặp tai nạn và thấy mình bị dịch chuyển đến tương lai 25 năm sau.

Câu hỏi thường gặp về phim Ngôi Sao Tái Sinh

Phim Ngôi Sao Tái Sinh có bao nhiêu tập?
Ngôi Sao Tái Sinh có tổng cộng 12 Tập tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn Tất (12/12).

Phim Ngôi Sao Tái Sinh là phim nước nào, năm nào?
Ngôi Sao Tái Sinh là phim Hàn Quốc, phát hành năm 2025.

Phim Ngôi Sao Tái Sinh thuộc thể loại gì?
Ngôi Sao Tái Sinh thuộc thể loại Hài Hước, Chính kịch.

Xem phim Ngôi Sao Tái Sinh vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Ngôi Sao Tái Sinh vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1