Nghịch Duyên
Tên khác: Daddy Cool
Status: completed
Năm phát hành: 2017
Thời lượng: 43 Phút/Tập
Quốc gia:
Hồng Kông
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 35
Đạo diễn:
Diễn viên:
Lê Diệu Tường, Trần Gia Lạc, Khương Đại Vệ, Lâm Hạ Vy
Chất lượng:
HD Lồng Tiếng
Nghịch Duyên (Daddy Cool) là phim bộ thể loại Phim bộ, Chính kịch, Chiến Tranh, Tâm Lý, Tình Cảm của Hồng Kông, phát hành năm 2017, dài 35 tập, thời lượng 43 Phút/Tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Nghịch Duyên vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Nghịch Duyên
Sau trận chiến tranh khốc liệt, Chung Định Quốc vô tình bị đông lạnh trong phòng thí nghiệm bỏ hoang hơn 70 năm. Nhờ cơn mưa giông lớn, Quốc mới được thoát ra ngoài mà vẫn mang hình hài của thời trai trẻ. Quốc tìm lại người con thất lạc – Hạ Hòa Bình. Bình nay vào tuổi trung niên, có một đứa con trai đã lập gia đình, tên là Hạ Vĩnh Niên. Tiếc thay, cả Bình và Niên đều cực kỳ tham lam và ích kỷ. Bình thường xuyên kiếm chuyện để lấy hết tiền của Niên, khiến Niên luôn rơi vào cảnh túng quẫn. Còn Niên hành nghề bói toán, lợi dụng sự cả tin của người khác để trục lợi, trong đó có nữ đại gia Ông Chỉ Kiều. Nhìn thấy con và cháu trai của mình bị xã hội tha hóa, Quốc rất đau lòng, quyết tâm dạy dỗ lại Bình và Niên. Chính phủ muốn che giấu lai lịch của Quốc nên cho Quốc làm nhân viên văn phòng tại sở phúc lợi. Nhờ đó, Quốc làm quen với Trang Tư Thần – cô cảnh sát nhiệt thành, coi trọng gia đình. Sự can trường, tài trí của Quốc trong các phi vụ điều tra làm cho Thần ngày một ngưỡng mộ và đem lòng yêu Quốc. Nhưng Quốc không thể tiến tới vì mặc cảm tuổi tác. Trong khi đó, cảnh sát điều tra Giả Trác Bân cũng có ý với Thần. Bân có vẻ ngoài liêm chính, đàng hoàng, nhưng thực tế lại rất gian manh, không từ mọi thủ đoạn. Bân nắm giữ tất cả bí mật của Quốc, Bình, Niên, Kiều và Thần. Nhưng khi bí mật sắp được hé lộ, Bân đột nhiên bị sát hại một cách kỳ lạ...
Xem Nghịch Duyên
STT
Tiêu đề
Server
-
35Nghịch Duyên Tập 35NC - Lồng Tiếng #1
-
34Nghịch Duyên Tập 34NC - Lồng Tiếng #1
-
33Nghịch Duyên Tập 33NC - Lồng Tiếng #1
-
32Nghịch Duyên Tập 32NC - Lồng Tiếng #1
-
31Nghịch Duyên Tập 31NC - Lồng Tiếng #1
-
30Nghịch Duyên Tập 30NC - Lồng Tiếng #1
-
29Nghịch Duyên Tập 29NC - Lồng Tiếng #1
-
28Nghịch Duyên Tập 28NC - Lồng Tiếng #1
-
27Nghịch Duyên Tập 27NC - Lồng Tiếng #1
-
26Nghịch Duyên Tập 26NC - Lồng Tiếng #1
-
25Nghịch Duyên Tập 25NC - Lồng Tiếng #1
-
24Nghịch Duyên Tập 24NC - Lồng Tiếng #1
-
23Nghịch Duyên Tập 23NC - Lồng Tiếng #1
-
22Nghịch Duyên Tập 22NC - Lồng Tiếng #1
-
21Nghịch Duyên Tập 21NC - Lồng Tiếng #1
Câu hỏi thường gặp về phim Nghịch Duyên
Phim Nghịch Duyên có bao nhiêu tập?
Nghịch Duyên có tổng cộng 35 tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn tất (35/35).
Phim Nghịch Duyên là phim nước nào, năm nào?
Nghịch Duyên là phim Hồng Kông, phát hành năm 2017.
Phim Nghịch Duyên thuộc thể loại gì?
Nghịch Duyên thuộc thể loại Phim bộ, Chính kịch, Chiến Tranh, Tâm Lý, Tình Cảm.
Xem phim Nghịch Duyên vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Nghịch Duyên vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Nghịch Duyên
- Xứng Danh Tài Nữ (Phần 2) — cùng diễn viên Lê Diệu Tường
- Giang Hồ Kỳ Án (Phần 1) — cùng diễn viên Lê Diệu Tường
- Thế Giới Ảo — cùng diễn viên Lê Diệu Tường
- Bước Nhảy (2007) — cùng diễn viên Lê Diệu Tường