Nhà soạn nhạc Steven Lauddem bị cản trở bởi một khối sáng tạo khiến anh không thể hoàn thành bản nhạc cho vở opera trở lại hoành tráng của mình. Khi nhà trị liệu trước đây của anh, Patricia, vợ anh, gợi ý anh khơi dậy lại sự sáng tạo của mình bằng cách lạc vào thành phố, Steven lên đường tìm kiếm nguồn cảm hứng. Sự giác ngộ của anh đến sau khi anh gặp một người phụ nữ đầy nhiệt huyết tên là Katrina và phát hiện ra cuộc sống của anh có nhiều tiềm năng hơn anh mong đợi hoặc có thể tưởng tượng.
Nàng Đến Bên Tôi
Tên khác: She Came to Me
Status: completed
Năm phát hành: 2023
Thời lượng: 102 Phút
Quốc gia:
Âu Mỹ, Anh
Định dạng: Phim lẻ
Số tập: 1
Đạo diễn:
Rebecca Miller
Diễn viên:
Peter Dinklage, Anne Hathaway, Marisa Tomei, Evan Ellison, Harlow Jane, Joanna Kulig, Brian d'Arcy James, Judy Gold, Anthony Roth Costanzo, Samuel H. Levine, Brian d'Arcy James, Sue Jean Kim, Gregg Edelman, Aalok Mehta, Chris Gethard, Dale Soules, Tommy Buck, George She
Chất lượng:
HD Vietsub
Nàng Đến Bên Tôi (She Came to Me) là phim lẻ thể loại Hài Hước, Chính kịch, Tình Cảm, Phim lẻ, Phim Hài, Lãng Mạn của Âu Mỹ, Anh, phát hành năm 2023, thời lượng 102 Phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Nàng Đến Bên Tôi vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Nàng Đến Bên Tôi
Câu hỏi thường gặp về phim Nàng Đến Bên Tôi
Phim Nàng Đến Bên Tôi dài bao lâu?
Nàng Đến Bên Tôi là phim lẻ với thời lượng 102 Phút.
Phim Nàng Đến Bên Tôi là phim nước nào, năm nào?
Nàng Đến Bên Tôi là phim Âu Mỹ, Anh, phát hành năm 2023.
Phim Nàng Đến Bên Tôi thuộc thể loại gì?
Nàng Đến Bên Tôi thuộc thể loại Hài Hước, Chính kịch, Tình Cảm, Phim lẻ, Phim Hài, Lãng Mạn.
Xem phim Nàng Đến Bên Tôi vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Nàng Đến Bên Tôi vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Nàng Đến Bên Tôi
- Yêu Nhầm Tội Nhân — cùng diễn viên Peter Dinklage
- Siêu Anh Hùng Bá Dơ — cùng diễn viên Peter Dinklage
- Wicked — cùng diễn viên Peter Dinklage
- Bà Sếp — cùng diễn viên Peter Dinklage