Medalist (Phần 1)
Tên khác: Medalist (Season 1)
Status: completed
Năm phát hành: 2025
Thời lượng: 23 phút/tập
Quốc gia:
Nhật Bản
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 13
Đạo diễn:
Đang cập nhật
Diễn viên:
Natsumi Haruse, Takeo Otsuka
Chất lượng:
FHD Vietsub
Medalist (Phần 1) (Medalist (Season 1)) là phim bộ thể loại Chính kịch, Tình Cảm, Tâm Lý, Hoạt Hình của Nhật Bản, phát hành năm 2025, dài 13 tập, thời lượng 23 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Medalist (Phần 1) vietsub chất lượng FHD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Medalist (Phần 1)
Tsukasa Akeuraji, một vận động viên trượt băng luôn mang trong mình nỗi thất vọng vì sự nghiệp dang dở, đã gặp gỡ Inori Yuitsuka — một cô bé khao khát cháy bỏng được trở thành vận động viên trượt băng nghệ thuật. Bị lay động bởi sự ám ảnh và quyết tâm của Inori trên sân băng, Tsukasa bắt đầu dẫn dắt và huấn luyện cô bé. Tài năng của Inori dần nở rộ, còn Tsukasa cũng trở thành một người thầy xuất sắc. Cùng nhau, họ hướng tới mục tiêu biến cô bé trở thành một chủ nhân lộng lẫy của tấm huy chương vàng!
Xem Medalist (Phần 1)
STT
Tiêu đề
Server
-
Tập 13Medalist (Phần 1) Tập Tập 13KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 12Medalist (Phần 1) Tập Tập 12KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 11Medalist (Phần 1) Tập Tập 11KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 10Medalist (Phần 1) Tập Tập 10KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 09Medalist (Phần 1) Tập Tập 09KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 08Medalist (Phần 1) Tập Tập 08KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 07Medalist (Phần 1) Tập Tập 07KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 06Medalist (Phần 1) Tập Tập 06KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 05Medalist (Phần 1) Tập Tập 05KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 04Medalist (Phần 1) Tập Tập 04KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 03Medalist (Phần 1) Tập Tập 03KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 02Medalist (Phần 1) Tập Tập 02KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 01Medalist (Phần 1) Tập Tập 01KK - #Hà Nội (Vietsub)
Câu hỏi thường gặp về phim Medalist (Phần 1)
Phim Medalist (Phần 1) có bao nhiêu tập?
Medalist (Phần 1) có tổng cộng 13 tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn Tất (13/13).
Phim Medalist (Phần 1) là phim nước nào, năm nào?
Medalist (Phần 1) là phim Nhật Bản, phát hành năm 2025.
Phim Medalist (Phần 1) thuộc thể loại gì?
Medalist (Phần 1) thuộc thể loại Chính kịch, Tình Cảm, Tâm Lý, Hoạt Hình.
Xem phim Medalist (Phần 1) vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Medalist (Phần 1) vietsub miễn phí, chất lượng FHD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Medalist (Phần 1)
- Instadocs: Trò Chơi Dự Đoán — cùng đạo diễn Đang cập nhật
- Học Đường Tỷ Đô / Tỷ Phú Dạy Học — cùng đạo diễn Đang cập nhật
- Ôi Trời, Tôi Đã Sai Lầm Về Cô Ấy — cùng đạo diễn Đang cập nhật
- Tình Yêu Vô Hình Nơi Màn Đêm Trong Vắt — cùng đạo diễn Đang cập nhật
- Medalist (Phần 2) — cùng diễn viên Natsumi Haruse