Kleo (Phần 2)
Tên khác: Kleo (Season 2)
Status: completed
Năm phát hành: 2024
Thời lượng: 52 phút/tập
Quốc gia:
Đức
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 6
Đạo diễn:
Bob Konrad
Diễn viên:
Jella Haase, Dimitrij Schaad
Chất lượng:
FHD Vietsub
Kleo (Phần 2) (Kleo (Season 2)) là phim bộ thể loại Hành Động, Phiêu Lưu, Chính kịch, Hình Sự, Tâm Lý của Đức, phát hành năm 2024, dài 6 tập, thời lượng 52 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Kleo (Phần 2) vietsub chất lượng FHD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Kleo (Phần 2)
Sau khi Bức tường Berlin sụp đổ, cựu điệp viên Đông Đức quyết tâm tìm ra kẻ phản bội cô cùng nguyên do đằng sau. Với kĩ năng chết người, cô sẽ trả thù đến cùng.
Xem Kleo (Phần 2)
STT
Tiêu đề
Server
-
Tập 06Kleo (Phần 2) Tập Tập 06KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 05Kleo (Phần 2) Tập Tập 05KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 04Kleo (Phần 2) Tập Tập 04KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 03Kleo (Phần 2) Tập Tập 03KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 02Kleo (Phần 2) Tập Tập 02KK - #Hà Nội (Vietsub)
-
Tập 01Kleo (Phần 2) Tập Tập 01KK - #Hà Nội (Vietsub)
Câu hỏi thường gặp về phim Kleo (Phần 2)
Phim Kleo (Phần 2) có bao nhiêu tập?
Kleo (Phần 2) có tổng cộng 6 tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn Tất (6/6).
Phim Kleo (Phần 2) là phim nước nào, năm nào?
Kleo (Phần 2) là phim Đức, phát hành năm 2024.
Phim Kleo (Phần 2) thuộc thể loại gì?
Kleo (Phần 2) thuộc thể loại Hành Động, Phiêu Lưu, Chính kịch, Hình Sự, Tâm Lý.
Xem phim Kleo (Phần 2) vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Kleo (Phần 2) vietsub miễn phí, chất lượng FHD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Kleo (Phần 2)
- Kleo (Phần 1) — cùng đạo diễn Bob Konrad
- Toni của Kacken — cùng diễn viên Jella Haase