Tình yêu. Dục vọng. Dối trá. Những lâu đài thần thánh của giới thượng lưu bờ biển Bỉ che giấu mạng lưới bê bối có thể hủy hoại cuộc sống chỉ trong chớp mắt.
High Tides (Phần 3)
Tên khác: High Tides (Season 3)
Status: completed
Năm phát hành: 2026
Thời lượng: 35 phút/tập
Quốc gia:
Bỉ
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 8 Tập
Đạo diễn:
Diễn viên:
Pommelien Thijs, Willem De Schryver, Eliyha Altena, Anna Drijver, Manouk Pluis, Ayana Doucouré, Kes Bakker, Jef Hellemans, Ruth Becquart, Geert Van Rampelberg
Chất lượng:
HD Vietsub
High Tides (Phần 3) (High Tides (Season 3)) là phim bộ thể loại Chính kịch của Bỉ, phát hành năm 2026, dài 8 Tập tập, thời lượng 35 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem High Tides (Phần 3) vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim High Tides (Phần 3)
Xem High Tides (Phần 3)
STT
Tiêu đề
Server
-
8High Tides (Phần 3) Tập 8OP - Vietsub #1
-
7High Tides (Phần 3) Tập 7OP - Vietsub #1
-
6High Tides (Phần 3) Tập 6OP - Vietsub #1
-
5High Tides (Phần 3) Tập 5OP - Vietsub #1
-
4High Tides (Phần 3) Tập 4OP - Vietsub #1
-
3High Tides (Phần 3) Tập 3OP - Vietsub #1
-
2High Tides (Phần 3) Tập 2OP - Vietsub #1
-
1High Tides (Phần 3) Tập 1OP - Vietsub #1
Câu hỏi thường gặp về phim High Tides (Phần 3)
Phim High Tides (Phần 3) có bao nhiêu tập?
High Tides (Phần 3) có tổng cộng 8 Tập tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn tất (8/8).
Phim High Tides (Phần 3) là phim nước nào, năm nào?
High Tides (Phần 3) là phim Bỉ, phát hành năm 2026.
Phim High Tides (Phần 3) thuộc thể loại gì?
High Tides (Phần 3) thuộc thể loại Chính kịch.
Xem phim High Tides (Phần 3) vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem High Tides (Phần 3) vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với High Tides (Phần 3)
- High Tides (Phần 2) — cùng diễn viên Pommelien Thijs