Năm 1905, một tiểu thư bị ép hứa hôn. Một điều ước trong đêm Giáng Sinh. Và cú nhảy thời gian đưa cô đến năm 2025. Giữa hai thế kỷ, cô phải tìm ra cuộc đời mà trái tim thật sự khao khát.
Giáng Sinh Xuyên Thời Gian
Tên khác: A Newport Christmas
Status: completed
Năm phát hành: 2025
Thời lượng: 84 Phút
Quốc gia:
Âu Mỹ
Định dạng: Phim lẻ
Số tập: 1
Đạo diễn:
Dustin Rikert
Diễn viên:
Ginna Claire, Wes Brown, Talia Robinson, Evan Alexander Smith, David O'Donnell, Paige Cummings, Joseph Dellger, Tracey B. Wilson, Regina Schneider, Amanda Marie Lungaro
Chất lượng:
HD Vietsub
Giáng Sinh Xuyên Thời Gian (A Newport Christmas) là phim lẻ thể loại Tình Cảm, Viễn Tưởng, Tâm Lý, Phim lẻ, Giả Tưởng, Lãng Mạn, Khoa Học Viễn Tưởng của Âu Mỹ, phát hành năm 2025, thời lượng 84 Phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Giáng Sinh Xuyên Thời Gian vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Giáng Sinh Xuyên Thời Gian
Câu hỏi thường gặp về phim Giáng Sinh Xuyên Thời Gian
Phim Giáng Sinh Xuyên Thời Gian dài bao lâu?
Giáng Sinh Xuyên Thời Gian là phim lẻ với thời lượng 84 Phút.
Phim Giáng Sinh Xuyên Thời Gian là phim nước nào, năm nào?
Giáng Sinh Xuyên Thời Gian là phim Âu Mỹ, phát hành năm 2025.
Phim Giáng Sinh Xuyên Thời Gian thuộc thể loại gì?
Giáng Sinh Xuyên Thời Gian thuộc thể loại Tình Cảm, Viễn Tưởng, Tâm Lý, Phim lẻ, Giả Tưởng, Lãng Mạn, Khoa Học Viễn Tưởng.
Xem phim Giáng Sinh Xuyên Thời Gian vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Giáng Sinh Xuyên Thời Gian vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Giáng Sinh Xuyên Thời Gian
- Cú Ghi Điểm Ngày Giáng Sinh: Chuyện Tình Đội Bills — cùng đạo diễn Dustin Rikert