Khi thế giới đang bên bờ vực diệt vong, Dietrich Bonhoeffer tham gia vào một âm mưu chết người nhằm ám sát Hitler, đánh cược đức tin và số phận của mình để cứu hàng triệu người Do Thái khỏi nạn diệt chủng.
Gián Điệp Bonhoeffer
Tên khác: Bonhoeffer: Pastor. Spy. Assassin
Status: completed
Năm phát hành: 2024
Thời lượng: 132 Phút
Quốc gia:
Bỉ
Định dạng: Phim lẻ
Số tập: 1
Đạo diễn:
Todd Komarnicki
Diễn viên:
Jonas Dassler, Phileas Heyblom, August Diehl, David Jonsson, Moritz Bleibtreu, Nadine Heidenreich, Clarke Peters, Flula Borg, Lisa Hofer, Arthur Riordan
Chất lượng:
HD Vietsub
Gián Điệp Bonhoeffer (Bonhoeffer: Pastor. Spy. Assassin) là phim lẻ thể loại Chiến Tranh, Chính kịch của Bỉ, phát hành năm 2024, thời lượng 132 Phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Gián Điệp Bonhoeffer vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Gián Điệp Bonhoeffer
Câu hỏi thường gặp về phim Gián Điệp Bonhoeffer
Phim Gián Điệp Bonhoeffer dài bao lâu?
Gián Điệp Bonhoeffer là phim lẻ với thời lượng 132 Phút.
Phim Gián Điệp Bonhoeffer là phim nước nào, năm nào?
Gián Điệp Bonhoeffer là phim Bỉ, phát hành năm 2024.
Phim Gián Điệp Bonhoeffer thuộc thể loại gì?
Gián Điệp Bonhoeffer thuộc thể loại Chiến Tranh, Chính kịch.
Xem phim Gián Điệp Bonhoeffer vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Gián Điệp Bonhoeffer vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.