Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra
Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra
Rating 8.0
Xem Phim

Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra

Tên khác: 合约婚礼进行时
Status: ongoing Năm phát hành: 2025 Thời lượng: 2 phút/tập Quốc gia: Định dạng: Phim bộ Số tập: 30 tập Đạo diễn: Diễn viên: Chất lượng: HD Vietsub
Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra (合约婚礼进行时) là phim bộ thể loại Short Drama của Trung Quốc, phát hành năm 2025, dài 30 tập tập, thời lượng 2 phút/tập/tập. Phim hiện đang phát sóng, tập mới được cập nhật liên tục. Xem Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra

Lâm Hạ, tiểu thư phá sản, ký hợp đồng kết hôn với Lục Thẩm, tổng giám đốc giàu có: cô giúp anh thoát khỏi cuộc hôn nhân được gia đình sắp đặt, còn anh giúp cô trả hết nợ nần. Cùng nhau họ đối mặt với Từ Mộ Nhiên - người thèm muốn Lục Thẩm và Mã Sâm - kẻ hãm hại gia đình Lâm. Giữa những hiểu lầm và âm mưu, hai người携手 hợp tác để khám phá sự thật và tìm ra kẻ chủ mưu đằng sau vụ phá sản của gia đình Lâm. Cuối cùng, họ biến hợp đồng thành tình yêu đích thực, dùng tấm lòng chân thành để phá vỡ thỏa thuận.

Câu hỏi thường gặp về phim Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra

Phim Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra có bao nhiêu tập?
Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra có tổng cộng 30 tập tập, hiện đã cập nhật đến Tập 20.

Phim Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra là phim nước nào, năm nào?
Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra là phim Trung Quốc, phát hành năm 2025.

Phim Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra thuộc thể loại gì?
Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra thuộc thể loại Short Drama.

Xem phim Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Đám Cưới Hợp Đồng Đang Diễn Ra vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đang phát sóng, tập mới được cập nhật liên tục.

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1