Theo dõi những chiến công của Biệt đội Sinh vật, một đội quái vật bí mật bị giam cầm được tuyển dụng để thực hiện những nhiệm vụ được cho là quá nguy hiểm đối với con người. Khi mọi cách đều thất bại… chúng là lựa chọn cuối cùng, tệ nhất của bạn.
Đặc Công Quái Vật
Tên khác: Creature Commandos
Status: completed
Năm phát hành: 2024
Thời lượng: 21 phút/tập
Quốc gia:
Âu Mỹ
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 7 Tập
Đạo diễn:
Diễn viên:
Indira Varma, Sean Gunn, Alan Tudyk, Zoë Chao, David Harbour, Frank Grillo
Chất lượng:
HD Vietsub
Đặc Công Quái Vật (Creature Commandos) là phim bộ thể loại Hành Động, Viễn Tưởng, Phiêu Lưu, Khoa Học, Hoạt Hình của Âu Mỹ, phát hành năm 2024, dài 7 Tập tập, thời lượng 21 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Đặc Công Quái Vật vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Đặc Công Quái Vật
Xem Đặc Công Quái Vật
STT
Tiêu đề
Server
Câu hỏi thường gặp về phim Đặc Công Quái Vật
Phim Đặc Công Quái Vật có bao nhiêu tập?
Đặc Công Quái Vật có tổng cộng 7 Tập tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn Tất (7/7).
Phim Đặc Công Quái Vật là phim nước nào, năm nào?
Đặc Công Quái Vật là phim Âu Mỹ, phát hành năm 2024.
Phim Đặc Công Quái Vật thuộc thể loại gì?
Đặc Công Quái Vật thuộc thể loại Hành Động, Viễn Tưởng, Phiêu Lưu, Khoa Học, Hoạt Hình.
Xem phim Đặc Công Quái Vật vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Đặc Công Quái Vật vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Đặc Công Quái Vật
- Người Quản Lý Ca Đêm (Phần 2) — cùng diễn viên Indira Varma
- Người Quản Lý Ca Đêm (Phần 1) — cùng diễn viên Indira Varma