Stevie cùng em trai Elliot phiêu lưu vào khung cảnh vô cùng phi lý trong giấc mơ của chính họ để thỉnh cầu Người cát ban cho họ một gia đình hoàn hảo.
Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng
Tên khác: In Your Dreams
Status: completed
Năm phát hành: 2025
Thời lượng: 91 Phút
Quốc gia:
Âu Mỹ
Định dạng: Phim lẻ
Số tập: 1
Đạo diễn:
Alex Woo
Diễn viên:
Jolie Hoang-Rappaport, Elias Janssen, Simu Liu, Craig Robinson, Cristin Milioti, Gia Carides, Omid Djalili, SungWon Cho, Zachary Noah Piser, Hailey Magpali, Francis Benson, Kai Zen, Bob Bergen, Maisie Benson, Jorge Diaz, Quinn Minichino Eakins, Erik Benso
Chất lượng:
HD Vietsub
Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng (In Your Dreams) là phim lẻ thể loại Hài Hước, Phiêu Lưu, Gia Đình, Hoạt Hình, Viễn Tưởng, Tâm Lý, Phim lẻ, Phim Hài của Âu Mỹ, phát hành năm 2025, thời lượng 91 Phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng
Câu hỏi thường gặp về phim Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng
Phim Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng dài bao lâu?
Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng là phim lẻ với thời lượng 91 Phút.
Phim Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng là phim nước nào, năm nào?
Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng là phim Âu Mỹ, phát hành năm 2025.
Phim Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng thuộc thể loại gì?
Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng thuộc thể loại Hài Hước, Phiêu Lưu, Gia Đình, Hoạt Hình, Viễn Tưởng, Tâm Lý, Phim lẻ, Phim Hài.
Xem phim Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Cuộc phiêu lưu trong giấc mộng
- Cậu bé mất tích: Chuyện năm 85 — cùng diễn viên Jolie Hoang-Rappaport
- Hầu Vương — cùng diễn viên Jolie Hoang-Rappaport