Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2)

Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2)

Tên khác: Trigun Stargaze
Status: ongoing Năm phát hành: 2026 Thời lượng: 24 phút/tập Quốc gia: Định dạng: Phim bộ Số tập: 12 Đạo diễn: Diễn viên: , , , , Chất lượng: FHD Vietsub
Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2) (Trigun Stargaze) là phim bộ thể loại Hành Động, Phiêu Lưu, Khoa Học, Viễn Tưởng, Tâm Lý, Hoạt Hình của Nhật Bản, phát hành năm 2026, dài 12 tập, thời lượng 24 phút/tập/tập. Phim hiện đang phát sóng, tập mới được cập nhật liên tục. Xem Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2) vietsub chất lượng FHD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2)

Vash the Stampede là một tay súng yêu hòa bình và luôn tràn đầy lạc quan, vậy tại sao anh ta lại bị treo thưởng lên tới 6 triệu đô-la? Đó chính là điều khiến cô phóng viên tập sự Meryl Stryfe và người cộng sự kỳ cựu dày dạn kinh nghiệm của mình cảm thấy khó hiểu. Khi điều tra về gã dân binh này, họ chỉ tìm thấy một kẻ cực kỳ ghét bạo lực và đổ máu. Thế nhưng, cuộc điều tra của họ đã vô tình hé lộ một sự thật kinh hoàng — sự tồn tại của người em trai sinh đôi tàn ác của anh, Millions Knives.

Câu hỏi thường gặp về phim Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2)

Phim Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2) có bao nhiêu tập?
Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2) có tổng cộng 12 tập, hiện đã cập nhật đến Tập 9.

Phim Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2) là phim nước nào, năm nào?
Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2) là phim Nhật Bản, phát hành năm 2026.

Phim Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2) thuộc thể loại gì?
Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2) thuộc thể loại Hành Động, Phiêu Lưu, Khoa Học, Viễn Tưởng, Tâm Lý, Hoạt Hình.

Xem phim Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2) vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2) vietsub miễn phí, chất lượng FHD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đang phát sóng, tập mới được cập nhật liên tục.

Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Cuộc Diễu Hành Trigun (Phần 2)

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1