Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka
Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka
Rating 8.0
Xem Phim

Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka

Tên khác: Ramune no Bin ni Shizunda Biidama no Tsuki
Status: completed Năm phát hành: 2025 Thời lượng: 23 phút/tập Quốc gia: Định dạng: Phim bộ Số tập: 12 Đạo diễn: Diễn viên: Chất lượng: HD Vietsub
Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka (Ramune no Bin ni Shizunda Biidama no Tsuki) là phim bộ thể loại Phim bộ, Hoạt Hình, Phim Hài, Tình Cảm của Nhật Bản, phát hành năm 2025, dài 12 tập, thời lượng 23 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.

Thông tin phim Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka

Nhân vật chính, một siêu riajuu.『Chitose Saku lớp 5 là một tên cặn bã lăng nhăng.』Kể cả khi Chitose Saku bị xúc phạm ở trang web ngầm của trường thì cậu - thủ khoa trường cao trung Fuji luôn bị vây bởi những người không chỉ cực kì nổi trội về ngoại hình mà còn giữ những vai trò quan trọng. Cô vợ quốc dân với aura công chúa, Hiiragi Yuuko. Một người luôn cố nỗ lực để trở thành riajuu, Uchida Yua. Một cô gái hoạt bát và là át chủ bài của câu lạc bộ bóng rổ, Aomi Haru… Trong khoảng thời gian ngắn ngủi với họ, cậu bị nhờ đến giúp một học sinh tự nhốt mình ở trong nhà. Liệu đây là một câu truyện về harem của một tên riajuu, hay…?

Câu hỏi thường gặp về phim Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka

Phim Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka có bao nhiêu tập?
Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka có tổng cộng 12 tập, hiện đã cập nhật đến Tập 10.

Phim Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka là phim nước nào, năm nào?
Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka là phim Nhật Bản, phát hành năm 2025.

Phim Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka thuộc thể loại gì?
Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka thuộc thể loại Phim bộ, Hoạt Hình, Phim Hài, Tình Cảm.

Xem phim Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Chitose-kun wa Ramune Bin no Naka vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.

Bình luận

Phim cùng thể loại

Cat 1