Bọn Trẻ
Tên khác: The Kids
Status: completed
Năm phát hành: 1991
Thời lượng: 72 Phút
Quốc gia:
Việt Nam
Định dạng: Phim lẻ
Số tập: 1
Đạo diễn:
Khánh Dư
Diễn viên:
Việt Trinh, Hoàng Anh, Thùy Liên, Trần Vịnh, Sao Mai, ….
Chất lượng:
HD Lồng Tiếng
Bọn Trẻ (The Kids) là phim lẻ thể loại Chính kịch của Việt Nam, phát hành năm 1991, thời lượng 72 Phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Bọn Trẻ vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Bọn Trẻ
Bọn trẻ là bộ phim Việt Nam cũ của đạo diễn Nguyễn Khánh Dư với sự tham gia của các diễn viên Việt Trinh, Hoàng Anh, Thùy Liên, Trần Vịnh, Sao Mai,….
Câu hỏi thường gặp về phim Bọn Trẻ
Phim Bọn Trẻ dài bao lâu?
Bọn Trẻ là phim lẻ với thời lượng 72 Phút.
Phim Bọn Trẻ là phim nước nào, năm nào?
Bọn Trẻ là phim Việt Nam, phát hành năm 1991.
Phim Bọn Trẻ thuộc thể loại gì?
Bọn Trẻ thuộc thể loại Chính kịch.
Xem phim Bọn Trẻ vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Bọn Trẻ vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.