Bản Tình Ca Trong Đêm
Tên khác: Love Song in the Night
Status: completed
Năm phát hành: 1996
Thời lượng: 80 Phút
Quốc gia:
Việt Nam
Định dạng: Phim lẻ
Số tập: 1
Đạo diễn:
Nguyễn Hữu Phần
Diễn viên:
Trình Phóng
Chất lượng:
HD Lồng Tiếng
Bản Tình Ca Trong Đêm (Love Song in the Night) là phim lẻ thể loại Chiến Tranh của Việt Nam, phát hành năm 1996, thời lượng 80 Phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Bản Tình Ca Trong Đêm vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Bản Tình Ca Trong Đêm
Bản tình ca trong đêm xoay quanh đơn vị xe tăng đóng quân bên cạnh đơn vị thông tin toàn nữ. Với tính thích đùa mà không ít lần các chàng lính xe tăng bày trò nghịch ngợm. Thế nhưng, sống gần nhau lâu sinh cảm mến, đã có không ít chàng bộ đội phải lòng các cô gái thông tin xinh xắn. Bộ phim đã vinh dự tham dự Liên hoan Phim việt nam lần thứ 11 và Thiệu Ánh Dương vai Trường trong phim nhận giải Bông sen vàng cho nam diễn viên xuất sắc nhất.
Câu hỏi thường gặp về phim Bản Tình Ca Trong Đêm
Phim Bản Tình Ca Trong Đêm dài bao lâu?
Bản Tình Ca Trong Đêm là phim lẻ với thời lượng 80 Phút.
Phim Bản Tình Ca Trong Đêm là phim nước nào, năm nào?
Bản Tình Ca Trong Đêm là phim Việt Nam, phát hành năm 1996.
Phim Bản Tình Ca Trong Đêm thuộc thể loại gì?
Bản Tình Ca Trong Đêm thuộc thể loại Chiến Tranh.
Xem phim Bản Tình Ca Trong Đêm vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Bản Tình Ca Trong Đêm vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Bản Tình Ca Trong Đêm
- Chiếc Bình Tiền Kiếp — cùng đạo diễn Nguyễn Hữu Phần
- Đất Và Người — cùng đạo diễn Nguyễn Hữu Phần
- Gió Làng Kình — cùng đạo diễn Nguyễn Hữu Phần
- Tử Mạch Hồng Trần — cùng diễn viên Trình Phóng