Anh Hùng Lạc Thế
Tên khác: Archenemy
Status: completed
Năm phát hành: 2020
Thời lượng: 90 phút
Quốc gia:
Âu Mỹ
Định dạng: Phim lẻ
Số tập: 1
Đạo diễn:
Adam Egypt Mortimer
Diễn viên:
Joe Manganiello, Skylan Brooks, Zolee Griggs
Chất lượng:
HD Vietsub
Anh Hùng Lạc Thế (Archenemy) là phim lẻ thể loại Phim lẻ, Hành Động, Hình Sự, Khoa Học Viễn Tưởng, Gây Cấn của Âu Mỹ, phát hành năm 2020, thời lượng 90 phút/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem Anh Hùng Lạc Thế vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim Anh Hùng Lạc Thế
Từng là siêu anh hùng ở vũ trụ của mình, giờ đây Max lại chỉ là kẻ lang thang không mục đích sống ở Trái Đất. Đến khi gặp Hamster đầy nhiệt huyết, anh mới hiểu lý do cho hành trình "lạc thế" này.
Câu hỏi thường gặp về phim Anh Hùng Lạc Thế
Phim Anh Hùng Lạc Thế dài bao lâu?
Anh Hùng Lạc Thế là phim lẻ với thời lượng 90 phút.
Phim Anh Hùng Lạc Thế là phim nước nào, năm nào?
Anh Hùng Lạc Thế là phim Âu Mỹ, phát hành năm 2020.
Phim Anh Hùng Lạc Thế thuộc thể loại gì?
Anh Hùng Lạc Thế thuộc thể loại Phim lẻ, Hành Động, Hình Sự, Khoa Học Viễn Tưởng, Gây Cấn.
Xem phim Anh Hùng Lạc Thế vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Anh Hùng Lạc Thế vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.
Phim cùng đạo diễn, diễn viên với Anh Hùng Lạc Thế
- Người Bạn Tưởng Tượng — cùng đạo diễn Adam Egypt Mortimer
- Ông Hoàng Metal — cùng diễn viên Joe Manganiello