A New Leaf
Tên khác: A New Leaf
Status: completed
Năm phát hành: 2014
Thời lượng: 60 phút/tập
Quốc gia:
Hàn Quốc
Định dạng: Phim bộ
Số tập: 16 Tập
Đạo diễn:
오현종, Park Jae-bum
Diễn viên:
김명민, 박민영, 김상중, 채정안, 진이한, 오정세, 최일화, 이한위, 이민혁, 이주연
Chất lượng:
HD Thuyết Minh
A New Leaf (A New Leaf) là phim bộ thể loại Chính kịch của Hàn Quốc, phát hành năm 2014, dài 16 Tập tập, thời lượng 60 phút/tập/tập. Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ. Xem A New Leaf vietsub chất lượng HD miễn phí tại BiluTV.
Thông tin phim A New Leaf
Kim Seok Joo (Kim Myung Min) is a cold, calculating lawyer who is vying to become successful at all costs. After a fateful accident causes him to lose his memory, Kim Seok Joo must rediscover who he is as a person and choose whether he will fight for justice or fall back into his old ways. Before the accident, he was engaged to the only grandchild of a wealthy family, Yoo Jung Sun (Chae Jung Ahn), but with no memory of her, he begins to fall for Lee Ji Yoon (Park Min Young), an idealistic intern at his law firm. As he regains his memories, will his heart choose new love or old greed?
Xem A New Leaf
STT
Tiêu đề
Server
-
16A New Leaf Tập 16OP - Vietsub #1
-
15A New Leaf Tập 15OP - Vietsub #1
-
14A New Leaf Tập 14OP - Vietsub #1
-
13A New Leaf Tập 13OP - Vietsub #1
-
12A New Leaf Tập 12OP - Vietsub #1
-
11A New Leaf Tập 11OP - Vietsub #1
-
10A New Leaf Tập 10OP - Vietsub #1
-
9A New Leaf Tập 9OP - Vietsub #1
-
8A New Leaf Tập 8OP - Vietsub #1
-
7A New Leaf Tập 7OP - Vietsub #1
-
6A New Leaf Tập 6OP - Vietsub #1
-
5A New Leaf Tập 5OP - Vietsub #1
-
4A New Leaf Tập 4OP - Vietsub #1
-
3A New Leaf Tập 3OP - Vietsub #1
-
2A New Leaf Tập 2OP - Vietsub #1
Câu hỏi thường gặp về phim A New Leaf
Phim A New Leaf có bao nhiêu tập?
A New Leaf có tổng cộng 16 Tập tập, hiện đã cập nhật đến Hoàn Tất(16/16).
Phim A New Leaf là phim nước nào, năm nào?
A New Leaf là phim Hàn Quốc, phát hành năm 2014.
Phim A New Leaf thuộc thể loại gì?
A New Leaf thuộc thể loại Chính kịch.
Xem phim A New Leaf vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem A New Leaf vietsub miễn phí, chất lượng HD tại BiluTV (bilutv.asia). Phim hiện đã hoàn thành trọn bộ.